โครงการ GMM Z Gift Box กล่องนี้เพื่อน้อง ครั้งที่ 2 ครั้งนี้ทางทีมงานได้เดินทางไปยังโรงเรียนวัดนาแก้ว จ.ลำปาง เพื่อมอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนเรียนดี รวมไปถึงตู้หนังสือเพื่อการศึกษา และอุปกรณ์ สื่อการเรียนการสอนต่างๆ
ทั้งนี้ GMM Z ขอขอบคุณ
บริษัท ไทย ฮาเบล อินดัสเตรียล จำกัด ผู้สนับสนุน Altron LED TV
บริษัท ที.เอ.ที.(ประเทศไทย) จำกัด ผู้สนับสนุนเครื่องใช้ไฟฟ้า Mitsumaru
ร้านชุมพลอีเล็คโทรนิคส์ ผู้สนับสนุนการติดตั้งจานดาวเทียม
![](https://www.gmmz.tv/wp-content/uploads/2021/06/11.png)
![](https://www.gmmz.tv/wp-content/uploads/2021/06/22.png)